Matsa png - Babban Matsi Mai Kyau mai sauri





Me yasa damfara hotuna

Ƙarancin ajiya

Masu matsawa JPEG da PNG fayiloli ba sa ɗaukar sarari da yawa kwatankwacin amfani da ƙarancin ajiya.

Lokaci mafi sauri

Matsawa ya haɗa da rage girman fayil ɗin hoton don sanya shi yin lodi da sauri musamman don amfanin wayar hannu

An rage kaya

Hotuna sun ƙunshi bayanai da yawa waɗanda ke buƙatar sararin ajiya mai yawa, yana rage lokacin lodawa ta hanyar adana bayanan da ake buƙata kawai a cikin hotuna

Raba da sauri

Hotunan da aka danne suna rage lokacin lodawa wanda ke sauƙaƙa rabawa a kowane dandamali.

Kyakkyawan inganci

Sauyin da ba zai iya bambanta da idon mutum ba

A da(800kb)

Bayan(200kb)

SIFFOFI

Me yasa BabyPNG

Babypng tana ba ku dandali mai ɗaukar hoto na kan layi kyauta 100% wanda ke taimaka muku ƙirƙirar hoto mai inganci duk da haka an matsa a cikin fayil ɗin JPEG da PNG. Kayan aikin damfara hoto kyauta. Muna ba da amintaccen kuma abin dogaro. sabis don damfara hotuna JPEG da PNG akan layi.

Haɓaka zuwa pro
Ingantattun Yanar Gizo

Ana iya matsa hotuna don yin lodi da sauri akan gidajen yanar gizo, haɓaka ƙwarewar mai amfani da rage buƙatun watsa bayanai.

Haɗin Imel

Ana iya amfani da shi don damfara hotuna kafin a aika su imel a matsayin haɗe-haɗe, wanda zai iya adana bandwidth da lokaci.

Ƙarancin ajiya

Ba dole ba ne ku kashe kuɗi da yawa don adana fayil ɗin JPEG da PNG, kuna iya matsawa kawai.

Mai Sauƙi & Sauƙi

Babypng na iya danne hotunan ku da kiftawar idanu.


Ingantattun Yanar Gizo

Ana iya matsa hotuna don yin lodi da sauri akan gidajen yanar gizo, haɓaka ƙwarewar mai amfani da rage buƙatun watsa bayanai.

Haɗin Imel

Ana iya amfani da shi don damfara hotuna kafin a aika su imel a matsayin haɗe-haɗe, wanda zai iya adana bandwidth da lokaci.

Ƙarancin ajiya

Ba dole ba ne ku kashe kuɗi da yawa don adana fayil ɗin JPEG da PNG, kuna iya matsawa kawai.

Mai Sauƙi & Sauƙi

Babypng na iya danne hotunan ku da kiftawar idanu.

Tambayoyin da ake yawan yi

png matsawa yana sanya pngs ƙarami a girman don haka suna da sauƙin rabawa da adanawa. Akwai manyan hanyoyi guda biyu don damfara png: asara kuma rashin asara yana rage girman png ta hanyar cire wasu daga cikin bayanan png, wanda zai iya yin tasiri akan inganci ba tare da rasa wani inganci ba Ci gaba da girman fayil ɗin kaɗan amma yana ƙoƙarin kiyaye yawancin ingancin png kamar yadda zai yiwu.

Kowane png da aka ɗora akan sabar BabyPNG ana goge shi ta atomatik bayan an matsa shi. Muna ba da fifikon sirrin mai amfani kuma ba ma riƙe kowane bayanan mai amfani ko pngs akan sabar mu.

Eh, yana da lafiya a loda pngs zuwa BabyPNG.com. Muna ɗaukar sirri da mahimmanci, kuma da zarar an matsa png, za a goge ta kai tsaye daga sabar mu. Ba ma adana duk wani bayanan mai amfani ko pngs, don tabbatar da cewa bayananku sun kasance amintacce.

Don matsawa png yayin kiyaye ingancin su, BabyPNG tana ba ku damar matsa girman girman ku png yayin kiyaye inganci. Ta wannan hanyar, zaku iya ƙarami png a girman ba tare da sadaukar da yadda suke ba.

Eh, zaku iya danne fayiloli png da yawa lokaci guda ta hanyar BabyPNG. Wannan yana da amfani idan kuna da pngs da yawa kuma kuna son rage girmansu da sauri. Yawancin kayan aikin kan layi suna ba da sarrafa batch ciki har da BabyPNG, wanda ke adana lokaci mai yawa kuma yana tabbatar da inganci.

Don rage girman hoton png, kuna iya amfani da mai rage girman girman png kan layi. Da farko, saka hotonku zuwa BabyPNG. Girman png reducer zai taimake ka ka rage girman KB na hotonka na png Wannan tsari yana da sauƙi kuma mai tasiri ga duk wanda ke buƙatar rage girman png kawai a kan layi, kuma za ku koyi yadda ake ragewa girman hoton png zuwa girman fayil ɗin da kuke so.

Ajiye Ƙari
Tare da Tsarin Pro.

Zaɓi tsari kuma ku hau cikin mintuna kaɗan. Sannan sami rupees 500 na biyan ku na gaba








Ana son saurin sauri da iyaka marar iyaka?


Matsa PNG zuwa Wasu Girma

1KB 5KB 10KB 10KB 15KB 20KB 25KB  30KB  40KB 50KB 100KB 150KB 200KB 300KB 1MB 2MB